12'' వెనుక చక్రం కలిగిన తేలికపాటి వీల్‌చైర్#JL8630LAJ-12
వివరణ
» 30 పౌండ్ల కంటే తక్కువ బరువున్న తేలికపాటి వీల్‌చైర్.
» యానోడైజ్డ్ ఫినిషింగ్‌తో మన్నికైన అల్యూమినియం ఫ్రేమ్
» 6” ఘనమైన కాస్టర్లు
» 12" న్యూమాటిక్ వెనుక చక్రం
» చక్రాల బ్రేకులను లాక్ చేయడానికి నొక్కండి
» డ్రాప్ బ్యాక్ హ్యాండిల్స్
» విడదీయగల ఆర్మ్‌రెస్ట్
» మడతపెట్టగల ఫుట్‌ప్లేట్లు
సేవ చేయడం
కంపెనీ ప్రొఫైల్
నాణ్యమైన ఉత్పత్తులు
1993లో స్థాపించబడింది. 1500 చదరపు మీటర్ల విస్తీర్ణం
100కు పైగా దేశాలకు ఎగుమతి 3 వర్క్‌షాప్‌లు
జట్టు
వినియోగదారుల సంతృప్తి రేటు 98% కంటే ఎక్కువగా ఉంది
నిరంతర ఆవిష్కరణ మరియు అభివృద్ధి
శ్రేష్ఠతను సాధించడం, వినియోగదారులకు విలువను సృష్టించడం
ప్రతి కస్టమర్ కోసం అధిక విలువ గల ఉత్పత్తులను సృష్టించండి
అనుభవజ్ఞుడు
అల్యూమినియం పరిశ్రమలో పది సంవత్సరాలకు పైగా అనుభవం
200 కంటే ఎక్కువ సంస్థలకు సేవలు అందిస్తోంది
స్పెసిఫికేషన్లు
వస్తువు సంఖ్య. #JL8630LAJ-12
తెరిచిన వెడల్పు 61 సెం.మీ
మడతపెట్టిన వెడల్పు 28 సెం.మీ
సీటు వెడల్పు 46 సెం.మీ
సీటు లోతు 36 సెం.మీ
సీటు ఎత్తు 45.5 సెం.మీ
వెనుకభాగం ఎత్తు 46 సెం.మీ
మొత్తం ఎత్తు 91 సెం.మీ
వెనుక చక్రం యొక్క వ్యాసం 12"
ముందు కాస్టర్ వ్యాసం 6"